Aluminum Ip65 Mai hana ruwa Wuta Hasken Titin Solar
Babban Siffofin
Ƙirar tsagaggen ƙira, tare da kyakkyawan aikin watsar da zafi.
Daidaitacce LED module kusurwa, gamsarwa daban-daban fitilu bukatun.
Sabuwar baturin LifePO4 na A+ mai girma, goyan bayan kwanaki 10 yana aiki bayan cikakken caji.
Ɗauki shigo da babban haske mai haske Bridgelux 3030 da 5050 jagoran kwakwalwan kwamfuta, gwajin gwajin haske har zuwa 210lm / w
Rarraba Tashoshin Rana, Baturi Da Fitilar Led
Sabuwar Batirin LifePO4
> 2000 hawan keke
Rayuwar shekaru 5-8 (asara 20%)
Juriya mai girma
Bawul mai hana fashewa da aka gina a ciki, babban aikin aminci
Babban Lumen Led Lamp
Babban Haɓaka Mono Solar Panel
Monocrystalline Silicon Solar Panel
> 21% Ingantaccen canjin hoto
25 shekaru rayuwa tsawon
Mai Kula da MPPT
Babban canji mai inganci
Zane mai hankali
*Lokacin da wutar ta yi daidai da ko ƙasa da kashi 40%, za a keɓe wutar ta atomatik don tabbatar da tsawon lokacin da fitilar ke kunne.
*Lokacin lahadi, zai iya tabbatar da hasken wuta.
* Lokacin da gajimare / ruwan sama, zai iya tabbatar da lokacin haske.
Umarnin nesa
CIGABA
Ci gaba da saitin tsoho
DEMO
Cikakken haske 1 min, sannan a kashe
KYAU -
Rage haske 5% kowane lokaci
KYAUTA +
Ƙara haske 5% kowane lokaci
ON
Kunna
KASHE
Kashe
Hotunan Gaskiya Na JKC-ZC-60W
Gaba
Baya
A kunne
Cikakkun bayanai
Ƙayyadaddun bayanai
Tushen Led | 30W(144 guda LEDs) | 40W(144 guda LEDs) | 50W(144 guda LEDs) | 60W(144 guda LEDs) | 80W(192 guda LEDs) | 100W(192 guda LEDs) | 120W(192 guda LEDs) |
Mono Solar Panel | 18V 40W | 18V 50W | 18V 65W | 18V 80W | 18V 100W | 18V 130W | 18V 170W |
Batir LifePO4 | 12.8V 18AH | 12.8V 24AH | 12.8V 30AH | 12.8V 36AH | 12.8V 42AH | 12.8V 54AH | 12.8V 60AH |
Zazzabi Launi | 2700K-6500K | ||||||
Haske | 5100LM | 6800LM | 8500LM | 10200LM | 13600LM | 17000LM | |
Lokacin Aiki | 12-15 hours, 5-7 gajimare / ruwan sama kwanaki | ||||||
Lokacin Caji | 6-8 hours | ||||||
IP Rating | IP66 | ||||||
Hawan Tsayi | 4-6m | 5-7m | 6-8m | 7-9m | 8-10m | 9-12m | 10-12m |
Tara tsakanin fitilu 2 | 10-20m | 15-25m | 20-30m | 20-30m | 25-35m | 30-40m | 30-40m |
Garanti | 3 shekaru / 5 shekaru | ||||||
Girman Kunshin | Fitila: 695*300*115mmSolar panel: 610*580*80mm | Fitila: 695*300*115mmSolar panel: 750*580*80mm | Fitila: 695*300*115mmSolar panel: 820*580*80mm | Fitila: 695*300*115mmSolar panel: 1090*580*80mm | Lamba: 785*300*115mmSolar panel: 1290*580*80mm | Fitila: 785*300*115mm Solar panel: 1130*580*80mm | Fitila:785*300*115mmSolar panel: 1490*580*80mm |
Cikakken nauyi | Girman: 4.6KGHasken rana: 5.2KG | Fitila: 5.2KGHasken rana: 6.3KG | Lamba: 6KGHasken rana: 7.2KG | Fitila: 6.6KGHasken rana: 9KG | Fitila: 7.5KGHasken rana: 11KG | Lamba: 9KGHasken rana: 13.2KG | Girman: 9.6KGHasken rana: 15.8KG |
Hannu ɗaya ɗaya
Hannu Biyu
Aikace-aikace
Haɗaɗɗen hasken titin hasken rana tare da baturin Lithium Phosphate, hasken rana da caja da aka gina a cikin hasken wuta. Madogararsa mai iya karkatar da kansa ta LED da shingen hawan igiya yana ba da damar hasken haske ya mai da hankali kan hanya, da hasken rana zuwa rana. Babban firikwensin motsi na Microwave don inganta ikon sarrafa baturi.
Production
Al'amuran Ayyuka
FAQ
1.. Menene matsakaicin lokacin jagora?
Don samfurori, lokacin jagoran shine kimanin kwanaki 7. Don samar da taro, lokacin jagorar shine kwanaki 20-30 bayan karɓar biyan kuɗin ajiya. Lokutan jagora suna yin tasiri lokacin da (1) muka karɓi ajiyar ku, kuma (2) muna da amincewar ku ta ƙarshe don samfuran ku. Idan lokutan jagorarmu ba su yi aiki tare da ranar ƙarshe ba, da fatan za a ci gaba da buƙatun ku tare da siyar ku. A kowane hali za mu yi ƙoƙari mu biya bukatun ku. A mafi yawan lokuta muna iya yin hakan.
2.Wane irin hanyoyin biyan kuɗi kuke karɓa?
Kuna iya biyan kuɗi zuwa asusun banki, Western Union ko PayPal:
30% ajiya a gaba, 70% ma'auni akan kwafin B/L.
3. Menene farashin ku?
Farashin mu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.